• may thai thit berjaya bjy-sm300-en hinh 1
Máy thái thịt Berjaya BJY-SM300-EN
0
Mã sản phẩm: BJY-SM300-EN
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
– Xuất xứ: Malaysia
– Lắp ráp: Malaysia
– Model: BJY-SM300-EN
– Thương hiệu: BERJAYA
– Đường kính lưỡi dao: 300 mm
– Độ dày cắt tối đa: 0~15 mm
– Nguồn điên: 220~240/50Hz/1P
– Kích thước: 600 x 520 x 450 mm
– Công suất: 250W