• may san xuat vo tap hoc sinh da nang (toc do cao) afps-1050ld hinh 1
Máy sản xuất vở tập học sinh đa năng (Tốc độ cao) AFPS-1050LD
Mã sản phẩm: AFPS-1050LD
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
AFPS-1050LD
Đường kính cuộn giấy tối đa
1200 mm
Chiều rộng cuộn giấy
710 – 1060 mm
Màu in
2/2 (hai màu hai mặt)
Chiều dài in
350 – 660 mm (bước 5 mm)
Chiều rộng in tối đa
1050 mm
Chiều dài cắt
260 – 660 mm (bước 5 mm)
Tốc độ cơ học tối đa
350 m/phút
Số tờ phân lớp
6 – 50 tờ
Định lượng giấy ruột
55 – 120 g/m²
Định lượng giấy bồi
100 – 200 g/m²
Định lượng bìa
Kích thước bìa
710 – 1060 × 260 – 660 mm
Chiều cao xếp bìa tối đa
800 mm
Chiều cao chồng giấy thu tối đa
1300 mm
Số đầu ghim
10 chiếc
Độ dày ghim tối đa
5 mm
Kích thước đóng ghim
130 – 300 × 710 – 1060 mm
Chiều rộng cắt ngang
710 – 1060 mm
Chiều dài cắt ngang
130 – 300 mm
Độ dày cắt
2 – 10 mm
Tổng công suất
60 kW – 380V, 3 pha (tùy nguồn điện khách hàng)