• may san xuat phong bi chong va dap ztcp-1000 hinh 1
Máy sản xuất phong bì chống va đập ZTCP-1000
Mã sản phẩm: ZTCP-1000
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
ZTCP-1000
Mã máy
ZTCP-1000
Tốc độ sản xuất
40 – 120 cái/phút
Kích thước phong bì nhỏ nhất
100 × 100 mm
Kích thước phong bì lớn nhất
700 × 700 mm
Chất liệu
Giấy Kraft tráng PE 1 mặt + lớp màng bong bóng
Điện áp
380V / 50Hz
Công suất
25 kW
Công suất đầu bắn keo
8 – 13 kW
Trọng lượng máy
6500 kg
Kích thước máy
11000 × 2000 × 2000 mm