• may in tap vo hoc sinh (cat to roi) laks-1020 hinh 1
Máy in tập vở học sinh (Cắt tờ rời) LAKS-1020
Mã sản phẩm: LAKS-1020
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
LAKS-1020
Chiều rộng cuộn
680 – 1020 mm
Đường kính cuộn tối đa
1300 mm
Tốc độ in
0 – 350 m/phút (tùy thực tế vận hành)
Chiều dài in
300 – 670 mm
Chiều dài cắt
250 – 670 mm
Chiều cao xếp chồng tối đa
1500 mm
Độ dày giấy phù hợp
43 – 180 g/m²
Tổng công suất
15 kW
Trọng lượng máy
~12 tấn
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
✂️ Tích hợp cắt tờ rời tự động : giúp hoàn thiện sản phẩm ngay sau khi in, giảm thao tác trung gian
📏 Linh hoạt nhiều khổ giấy : hỗ trợ chiều rộng cuộn lên đến 1020 mm hoặc 1200 mm tùy phiên bản