• may ep sach bia cung (ep duong gan + ep phang) gr-pcm360 hinh 1
Máy ép sách bìa cứng (Ép đường gân + ép phẳng) GR-PCM360
Mã sản phẩm: GR-PCM360
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
GR-PCM360
Điện áp
380V / 50Hz
Công suất
3.0 kW
Tốc độ
7 – 10 sản phẩm/phút
Kích thước sách tối đa
360 × 360 mm
Lực ép
2 – 5 tấn
Độ dày sách
4 – 60 mm
Trọng lượng máy
300 kg
Kích thước máy (D × R × C)
1300 × 730 × 1580 mm