• may ep giay le ngang thuy luc (len bang cau dan) kfma-140m4   hinh 1
Máy ép giấy lề ngang thủy lực (Lên bằng cầu dẫn) KFMA-140M4
Mã sản phẩm: KFMA-140M4
    09022263590902226359Hoàng Giang
🏷️ MÁY ÉP GIẤY LỀ NGANG THỦY LỰC KFMA-140M4
(Ép giấy công nghiệp nằm ngang – lực ép 140 tấn – nạp liệu bằng cầu dẫn)
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY ÉP GIẤY LỀ NGANG THỦY LỰC KFMA-140M4
Hạng mục
Thông số
Mã máy
KFMA-140M4
Kích thước kiện ép
800~1800 × 1100 × 850mm
Kích thước cổng nạp
1500 × 1100 × 1400mm
Kích thước buồng ép
1800 × 1100 × 850mm
Kích thước máy
7500 × 1600 + 2300mm
Kích thước lắp đặt
11000 × 12000 × 2500mm
Công suất
22kW + 4kW / 50Hp
Lực đẩy ben dầu máy chủ
140T / 600kn
Áp suất khí làm việc
15mpa
Ben dầu máy chủ
φ200mm
Đường kính trong ben
φ140mm
Đường kính lõi ben
φ3700mm
Ben dầu phụ
φ100mm × 2 chiếc / 900mm