• may dong ghim hop carton 2 manh (kho lon) tj-ds2400/3000/3800/4200  hinh 1
Máy đóng ghim hộp carton 2 mảnh (khổ lớn) TJ-DS2400/3000/3800/4200
Mã sản phẩm: TJ-DS2400/3000/3800/4200
    09022263590902226359Hoàng Giang
(Đóng ghim carton khổ lớn tốc độ cao)
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY ĐÓNG GHIM HỘP CARTON 2 MẢNH TJ-DS
Hạng mục
TJ-DS2400
TJ-DS3000
Model
Khổ giấy tối đa (D × R) ×2
4800mm
6000mm
7600mm
8400mm
Khổ giấy tối thiểu (D × R) ×2
1060mm
1060mm
1060mm
1060mm
Chiều dài giấy tối đa
2250mm
2850mm
3450mm
3950mm
Chiều dài giấy tối thiểu
350mm
350mm
350mm
350mm
Chiều rộng giấy tối đa
1200mm
1500mm
1900mm
2100mm
Chiều rộng giấy tối thiểu
130mm
130mm
130mm
130mm
Chiều cao giấy tối thiểu
400mm
400mm
400mm
400mm
Khoảng cách ghim
0 – 120mm
0 – 120mm
0 – 120mm
0 – 120mm
Số ghim
1 – 99 ghim
1 – 99 ghim
Tốc độ máy
500 ghim/phút
500 ghim/phút
Mã lực sử dụng
18HP
18HP
Tổng chiều dài máy
3200mm
6000mm
6000mm
6000mm
Trọng lượng máy
4000kg
4200kg
Chiều dài rãnh ghim tối đa
600mm
Chiều rộng TS tối đa
45mm (E)
Vị trí ghim thứ nhất tối thiểu
25mm (D) không có nắp
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY TJ-DS SERIES
📦 1. Chuyên đóng ghim hộp carton 2 mảnh khổ lớn
2. Tốc độ đóng ghim cao đến 500 ghim/phút
Đáp ứng nhu cầu sản xuất số lượng lớn với hiệu suất vận hành ổn định liên tục.
📏 3. Hỗ trợ khổ carton siêu lớn
Phiên bản lớn nhất hỗ trợ khổ giấy đến 8400mm, phù hợp cho các loại thùng carton công nghiệp cỡ lớn.
🔩 4. Điều chỉnh khoảng cách ghim linh hoạt
Khoảng cách ghim từ 0 – 120mm giúp phù hợp với nhiều loại thiết kế hộp carton khác nhau.