• may dap ghim thung carton (chieu dai vo tan) gt-1200vt  hinh 1
Máy dập ghim thùng carton (chiều dài vô tận) GT-1200VT
Mã sản phẩm: GT-1200VT
    09022263590902226359Hoàng Giang
(Đóng ghim carton tự động – chiều dài không giới hạn)
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY DẬP GHIM CARTON GT-1200VT
Hạng mục
Thông số
Model
GT-1200VT
Tốc độ đóng ghim
600 ghim/phút (có thể điều chỉnh)
Hình thức vận hành
Đẩy giấy thủ công
Điều chỉnh đơn hàng
Nhập thông số thùng, chiều cao thùng và số lượng ghim bằng 1 nút bấm
Khoảng cách đóng ghim
20 – 120mm (tự động điều khiển)
Loại thùng phù hợp
Thùng có nắp, không có nắp, thùng 1 mảnh, 2 mảnh
Phương thức ghim
Đóng ghim một lần đến cuối thùng, không cần bù ghim
Loại ghim sử dụng
Ghim 17# và 18#
Quy cách ghim
2.0mm × (0.65 – 0.75mm)
Loại carton phù hợp
Carton sóng 3 lớp, 5 lớp (3 – 8mm)
Khuôn đáy
Thép vonfram nhập khẩu
Lưỡi dao
SKD11
Linh kiện điện
Công tắc nguồn Taiwan Mingwei, công tắc tiệm cận Beifuning
Thiết bị bảo vệ
Bảo vệ tấm đẩy và đầu ghim chống va chạm
Chiều cao máy
1200mm (từ mặt đất đến vị trí đóng ghim)
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT MÁY GT-1200VT
♾️ 1. Đóng ghim chiều dài vô tận
⚡ 2. Tốc độ đóng ghim cao đến 600 ghim/phút
Giúp nâng cao năng suất sản xuất và đáp ứng nhu cầu gia công carton số lượng lớn.
🤖 3. Thay đổi đơn hàng chỉ bằng một nút bấm
📏 4. Khoảng cách ghim điều khiển tự động
Khoảng cách ghim từ 20 – 120mm được điều chỉnh tự động giúp tăng độ chính xác và giảm phụ thuộc tay nghề công nhân.