• may dan thung carton (tu dong gap dan) cla-1800/2200/2400  hinh 1
Máy dán thùng carton (Tự động gấp dán) CLA-1800/2200/2400
Mã sản phẩm: CLA-1800/2200/2400
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY DÁN THÙNG CARTON CLA
Mã máy
CLA-1800
CLA-2200
Kích thước hộp dán tối thiểu
450 × 170mm
450 × 170mm
450 × 170mm
Kích thước hộp dán tối đa
1700 × 800mm
2100 × 800mm
2400 × 800mm
Tốc độ tối đa
50m/phút
50m/phút
Tổng công suất
1.5kW
1.5kW
1.5kW
Kích thước máy
4500 × 2300mm
4500 × 2800mm
4500 × 3000mm
Nguồn điện
380V
380V
380V