• may dan thung carton 2 manh tu dong lya-2300/2600  hinh 1
Máy dán thùng carton 2 mảnh tự động LYA-2300/2600
Mã sản phẩm: LYA-2300/2600
    09022263590902226359Hoàng Giang
🏷️ MÁY DÁN THÙNG CARTON 2 MẢNH TỰ ĐỘNG LYA-2300 / LYA-2600
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY LYA-2300 / LYA-2600
Hạng mục
LYA-2300
LYA-2600
Khổ giấy nạp tối đa
1050 × 1150mm
1250 × 1300mm
Khổ giấy nạp tối thiểu
350 × 300mm
350 × 300mm
Tốc độ thiết kế
2000 – 3000 sản phẩm/giờ
2000 – 3000 sản phẩm/giờ
Cường độ dòng điện toàn máy
80A
80A
Tổng công suất
25.7kW
25.7kW
Kích thước máy
13500 × 3100 × 1800mm
13500 × 3400 × 1800mm