• may dan thung carton 2 manh (ban tu dong) ab-2300/2600/2900 hinh 1
Máy dán thùng carton 2 mảnh (Bán tự động) AB-2300/2600/2900
Mã sản phẩm: AB-2300/2600/2900
    09022263590902226359Hoàng Giang
🏷️ MÁY DÁN THÙNG CARTON 2 MẢNH BÁN TỰ ĐỘNG AB-2300 / AB-2600 / AB-2900
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY DÁN THÙNG CARTON 2 MẢNH AB SERIES
Hạng mục
AB-2300
AB-2600
Kích thước giấy lớn nhất (1 mảnh)
1115 × 1100mm
1300 × 1350mm
1450 × 1450mm
Kích thước giấy nhỏ nhất (1 mảnh)
450 × 250mm
550 × 300mm
550 × 300mm
Chiều cao lớn nhất chồng giấy đầu vào
400mm
400mm
400mm
Động cơ chính
9kW
9kW
10kW
Tổng công suất
12kW
12.5kW
13.5kW
Kích thước máy
2900 × 4000 × 1200mm
3450 × 9000 × 1300mm
3750 × 9500 × 1300mm