• may dan hop carton 2 manh (tu dong toc do cao) jy-2000/2800/3500  hinh 1
Máy dán hộp carton 2 mảnh (Tự động tốc độ cao) JY-2000/2800/3500
Mã sản phẩm: JY-2000/2800/3500
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY JY-2000 / 2800 / 3500
Hạng mục
Thông số
Mã máy
JY-2000 / 2800 / 3500
Độ dày giấy
Carton 3 lớp, 5 lớp, 7 lớp
Chất liệu giấy
A / B / C / E / BC / AB / BE / BAB / AAA
Kích thước hộp tối đa (W × L)
1750 × 1600mm
Kích thước hộp tối thiểu (W × L)
500 × 400mm
Tổng công suất máy
55kW
Phương pháp nạp giấy
Nạp giấy liên tục tự động chính xác
Kích thước máy (D × R × C)
9000 × 2850 × 2000mm