• may chia cuon vai khong det zxc-a1700 hinh 1
Máy chia cuộn vải không dệt ZXC-A1700
0
Mã sản phẩm: ZXC-A1700
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
ZXC-A1700
Chiều ngang cuộn vật liệu
1700 mm
Đường kính cuộn đầu vào
1000 mm
Đường kính cuộn sau khi chia
700 mm
Khổ chia thành phẩm
20 – 1700 mm
Tốc độ chia cuộn
20 – 100 m/phút
Lưỡi dao thẳng
20 bộ
Lưỡi dao tròn
8 bộ
Công suất máy
2.2 kW
Trọng lượng máy
1000 kg
Kích thước máy
2500 × 1800 × 1200 mm
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
🎯 Khả năng chia khổ linh hoạt 20–1700mm : Phù hợp nhiều đơn hàng khác nhau : Dễ dàng điều chỉnh theo yêu cầu sản xuất
🔧 Công suất thấp, tiết kiệm điện năng : Chỉ 2.2 kW : Giảm chi phí vận hành lâu dài