• may chia cuon tui giay (chia cac loai giay toc do cao) fqa-1300a hinh 1
Máy chia cuộn túi giấy (Chia các loại giấy tốc độ cao) FQA-1300A
Mã sản phẩm: FQA-1300A
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
Máy chia cuộn túi giấy FQA-1300A là thiết bị chuyên dùng trong ngành in ấn và đóng gói, phù hợp để chia từ cuộn giấy khổ lớn thành các cuộn giấy khổ nhỏ với độ chính xác cao. Máy đáp ứng dải chia tối thiểu 30mm và đường kính cuộn thành phẩm tối đa 1000mm.
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
FQA-1300A
Chiều rộng cuộn nguyên liệu nạp
1300 mm
Trọng lượng cuộn giấy chia tối đa
1200 kg
Chiều rộng cuộn thành phẩm tối thiểu
30 mm
Đường kính cuộn thành phẩm tối đa
Ø1000 mm
Nguyên liệu sử dụng
Giấy kraft, giấy làm van miệng túi, vải không dệt, giấy tráng đồng, giấy trắng, giấy offset
Độ chính xác
±0.2 mm
Định lượng giấy
30 – 400 gsm
Tốc độ chia
300 m/min
Động cơ chính
11 kW Servo motor
Động cơ thu cuộn
11 kW Servo motor
Biến tần
SINEE (3 bộ)
Phương thức truyền giấy
Đai đồng bộ
Lô nạp giấy
Lô cao su
Lô ép
Lô sắt
Phương thức thu cuộn
Thu cuộn trung tâm
Điện áp
380V / 50Hz / 3 pha
Kích thước máy
3117 × 3290 × 2228 mm