• may chia cuon truc don tu dong hfqf-1300 hinh 1
Máy chia cuộn trục đơn tự động HFQF-1300
0
Mã sản phẩm: HFQF-1300
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
HFQF-1300
Khổ rộng cuộn nạp tối đa
1300 mm
Đường kính cuộn nạp tối đa
Ø1400 mm
Đường kính thu cuộn tối đa
Ø1300 mm
Số lượng cuộn chia cùng lúc
2 – 5 cuộn
Tốc độ chia
30 – 500 m/phút
Độ chính xác chia
±0.2 mm
Định lượng giấy
30 – 300 g/m²
Công suất máy
18 kW
Trọng lượng máy
3700 kg
Kích thước máy
4200 × 2600 × 1650 mm
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
🎯 Chia cuộn chính xác ±0.2 mm : Đảm bảo độ đồng đều cao giữa các cuộn : Phù hợp yêu cầu kỹ thuật khắt khe : Nâng cao chất lượng thành phẩm