• may chia cuon toc do cao (san luong lon) hffsl-2000 hinh 1
Máy chia cuộn tốc độ cao (Sản lượng lớn) HFFSL-2000
Mã sản phẩm: HFFSL-2000
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
Thiết kế đặc biệt cho phép máy xử lý cuộn nguyên liệu có đường kính lớn lên đến Ø1500mm, đáp ứng nhu cầu sản xuất công suất lớn và liên tục trong nhà máy.
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
HFQL-2000
Khổ rộng cuộn nạp tối đa
2000 mm
Đường kính cuộn nạp tối đa
Ø1800 mm
Đường kính thu cuộn tối đa
Ø1500 mm
Khổ rộng thành phẩm chia tối thiểu
40 mm
Tốc độ thiết kế
30 – 500 m/phút
Độ chính xác chia
±0.2 mm
Định lượng giấy
30 – 400 g/m²
Công suất máy
56 kW
Trọng lượng máy
16000 kg
Kích thước máy
8500×4200×2700 mm