• may chia cuon mang nhom duoc pham mncc-1100 hinh 1
Máy chia cuộn màng nhôm dược phẩm MNCC-1100
Mã sản phẩm: MNCC-1100
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
MNCC-1100
Cấu hình máy
Nạp cuộn phía trước, thu cuộn phía sau (điều khiển bằng nút thao tác)
Nguyên liệu sử dụng
Cuộn màng nhôm
Định lượng vật liệu
20 – 80 g
Tốc độ cơ học
≤ 200 m/phút
Khổ rộng giấy
600 mm / 1100 mm
Khổ rộng quả lô
700 mm / 1200 mm
Khổ rộng chia
30 – 200 mm
Đường kính cuộn nạp
≤ Φ600 mm
Đường kính thu cuộn
≤ Φ200 – 500 mm
Kiểm soát lực căng
Côn từ
Phương thức chỉnh lệch
Chỉnh cạnh
Độ chính xác chỉnh lệch
±0.3 mm
Phương thức xuất liệu
Xuất liệu chính
Giá đỡ cuộn nạp
Thủy lực không trục, khóa khí nén
Phương thức lấy cuộn
Lô bề mặt
Phương thức hạ liệu
Kéo mở hạ liệu
Phương thức chia
Dao cắt
Số lượng giá đỡ dao
20 chiếc
Trục nạp cuộn
3 inch (76 mm)
Trục thu cuộn
3 inch (76 mm)
Điện áp
380V ±5% / 50Hz
Nguồn khí
≥0.6 MPa (khách hàng chuẩn bị)
Tổng công suất
~12 kW