• may chia cuon giay toc do cao tu dong (chia giay in, giay offset) hfqa-1300  hinh 1
Máy chia cuộn giấy tốc độ cao tự động (Chia giấy in, giấy offset) HFQA-1300
Mã sản phẩm: HFQA-1300
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
HFQA-1300
Khổ rộng cuộn giấy nạp tối đa
1300 mm
Đường kính cuộn giấy nạp tối đa
Ø1400 mm
Đường kính thu cuộn tối đa
Ø1000 mm
Khổ rộng thành phẩm chia tối thiểu
30 mm
Tốc độ chia
30 – 400 m/phút
Độ chính xác chia
±0.2 mm
Định lượng giấy
20 – 500 g/m²
Công suất máy
26 kW
Trọng lượng máy
4500 kg
Kích thước máy
4500 × 2800 × 1950 mm