• may chia cuon giay a0 – a1 cho photo hjfq-1300 hinh 1
Máy chia cuộn giấy A0 – A1 cho photo HJFQ-1300
Mã sản phẩm: HJFQ-1300
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
HJFQ-1300
Công suất động cơ chính
5.5 kW
Công suất biến tần
7.5 kW
Độ chính xác khi cắt giấy
±0.2 mm
Chiều rộng cắt tối thiểu
10 mm
Chiều rộng giấy chạy tối đa
1300 mm
Đường kính thiết bị thả cuộn tối đa
Φ1200 mm
Đường kính cuộn thu liệu tối đa
Φ500 mm
Tốc độ cơ học
10 – 200 m/phút
Công suất quạt hút khí thải
380V / 0.75 kW
Tổng công suất máy
7 kW
Nguồn điện áp
AC 380V
Kích thước máy
2.5 × 2.5 × 1.4 m
Trọng lượng máy
3500 kg
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
🎯 Độ chính xác cắt cao ±0.2mm : Đảm bảo thành phẩm đồng đều : Phù hợp yêu cầu in ấn khắt khe