• may chia cuon decal-giay anh (toc do cao) daf-1300a hinh 1
Máy chia cuộn decal-giấy ảnh (Tốc độ cao) DAF-1300A
Mã sản phẩm: DAF-1300A
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
Thân máy sử dụng thép tấm Q345 dày 42mm, gia công bằng công nghệ điều khiển số CNC, giúp tăng độ cứng vững và giảm rung khi vận hành tốc độ cao.
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
DAF-1300A
Loại vật liệu
Giấy
Khổ rộng giấy tối đa
1300 mm
Đường kính cuộn nạp tối đa
Φ1100 mm
Cấu hình cuộn nạp
Thủy lực không trục tự động + trục cơ khí 3/6 inch (tải tối đa 1200kg / 1600kg)
Đường kính thu cuộn tối đa
Φ600 mm
Kích thước cắt
50 – 1300 mm
Tốc độ thiết kế
5 – 350 m/phút
Điều khiển nạp liệu
Phanh hơi 300 N.m
Công suất động cơ chính
4 kW servo không đồng bộ
Công suất động cơ thu liệu
4 kW × 2 servo không đồng bộ
Đường kính lô cao su
106 mm
Đường kính con lăn dẫn hướng
90 mm
Độ chính xác chia
±0.20 mm
Số lượng dao tròn
10 bộ (SKD)
Nguồn điện
380V / 50Hz / 3 pha
Công suất máy
13 kW
Trọng lượng máy
4200 kg
Kích thước máy
2800 × 3000 × 1850 mm
⚙️ ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
🏗️ Thân máy thép Q345 dày 42mm gia công CNC : Kết cấu cực kỳ chắc chắn : Giảm rung lắc khi chạy tốc độ cao