• may can mang ban tu dong 560 (in nhanh in test) vg-sfml-560m4 hinh 1
Máy cán màng bán tự động 560 (In nhanh in test) VG-SFML-560M4
Mã sản phẩm: VG-SFML-560M4
    09022263590902226359Hoàng Giang
⚙️ THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
VG-SFML-560M4
Chiều ngang cán lớn nhất
560 mm
Tốc độ thiết kế
20 m/phút
Định lượng giấy
100 – 600 g/m²
Công suất
6 kW
Trọng lượng máy
Khoảng 600 kg
Kích thước máy
2300 × 1300 × 1700 mm