• may buoc day (may bo cot thung carton) zd-700/1000/1500  hinh 1
Máy buộc dây (Máy bó cột thùng carton) ZD-700/1000/1500
Mã sản phẩm: ZD-700/1000/1500
    09022263590902226359Hoàng Giang
🏷️ MÁY BUỘC DÂY – MÁY BÓ CỘT THÙNG CARTON ZD-700 / ZD-1000 / ZD-1200 / ZD-1500
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY BUỘC DÂY ZD SERIES
Mã máy
ZD-750
ZD-1000
ZD-1200
Khổ làm việc lớn nhất
750 × 550mm
1000 × 800mm
1200 × 1000mm
1500 × 800mm
Khổ làm việc nhỏ nhất
100 × 50mm
200 × 160mm
400 × 360mm
600 × 400mm
Chất liệu dây
PE
PE
Công suất
0.55kW
0.55kW
0.55kW
0.55kW
Độ sâu
230mm
330mm
330mm
330mm
Kích thước máy
1230 × 870 × 1520mm
1520 × 1100 × 1620mm
1710 × 1080 × 1700mm
2180 × 1090 × 1710mm