• day chuyen san xuat vo hoc sinh (tu dong hoan toan) afps-1020b hinh 1
Dây chuyền sản xuất vở học sinh (Tự động hoàn toàn) AFPS-1020B
Mã sản phẩm: AFPS-1020B
    09022263590902226359Hoàng Giang
📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Hạng mục
Thông số
Mã máy
AFPS-1020B
Đường kính cuộn giấy tối đa
1200 mm
Khổ rộng in tối đa
1020 mm
Khổ rộng in tối thiểu
680 mm
Chiều dài in – cắt tối đa
430 mm
Chiều dài in – cắt tối thiểu
290 mm
Chiều dài bánh răng quả lô
5 mm
Kích thước vở tối đa
297 × 210 mm
Kích thước vở tối thiểu
160 × 125 mm
Màu in
2+2 (2 màu hai mặt)
Tốc độ cơ học tối đa
300 m/phút (tùy độ dày giấy)
Định lượng giấy
55 – 120 g/m²
Số tờ mỗi nhóm
5 – 50 tờ (sau gấp: 10 – 100 tờ)
Số đầu ghim
8 chiếc (43/6 Hohner)
Số quyển tối đa/lần
4 quyển
Độ dày bìa
150 – 450 g/m²
Chiều cao chồng giấy tối đa
800 mm
Độ dày quyển vở
10 mm (mở ra 5 mm)
Độ dày ghim
5 mm
Tần suất đầu ra tối đa
45 lần
Tổng công suất & điện áp
22 kW – 380V, 3 pha