• bep dien tu lom doi co chan + 02 bon nuoc lestov model lt-x400ii-e112s (e115s) (e118s) hinh 1
BẾP ĐIỆN TỪ LÕM ĐÔI CÓ CHÂN + 02 BỒN NƯỚC LESTOV MODEL LT-X400II-E112S (E115S) (E118S)
Mã sản phẩm: LT-X400II-E112S (E115S) (E118S)
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
– Hiệu suất hoạt động: 95%
– Chất liệu kính: Gốm thủy tinh Chống ăn mòn hóa học, chống mài mòn, ổn định nhiệt tốt.
– Môi trường làm việc: Độ ẩm 30% to 90%; Nhiệt độ -5 ℃ to + 40 ℃
– Chứng nhận: CE
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Model:
LT-X400II-E112S (E115S) (E118S)
Kích thước:
2000Wx1000Dx800+400 mmH
Đường kính mặt kính lõm:
Ø400 (mm)
Độ dày mặt kính:
5.6 mm (Có thể chịu lực nồi lên đến 50KG)
Đường kính chảo:
Ø500 mm
Công suất điện:
2 x 12.0 kW
Công suất điện:
2 x 15.0 kW
2 x 18.0 kW
Điện áp:
400V-50HZ