• ban mat lassele lnrt-3b-1800 (chieu dai 1800 mm) hinh 1
Bàn mát Lassele LNRT-3B-1800 (Chiều dài 1800 mm)
Mã sản phẩm: LNRT-3B-1800
    0967 458 5680967 458 568Quang Được
Thông số kỹ thuật:
Dung tích: 521 L
Kích thước bên ngoài: (W x D x H) 1800 x 700 x 8500 (mm)
Trọng lượng tịnh 112 Kg
Số chân đế: 4
Số kệ: 3
Số cửa: 3
Máy nén: 1/3 (Hp)
Chất làm lạnh: R-134a
Phạm vi nhiệt độ: 0 ~ 7 °C
Điện áp: 220 ~ 240 V / 50 ~  60 Hz
Bàn mát với chất liệu Thép không gỉ bên trong và bên ngoài
Kệ có thể điều chỉnh
Hệ thống kiểm soát nhiệt độ kỹ thuật số
Máy nén gắn bên, 1/4 HP (115V 60Hz), 1/5 HP (220~240V 50Hz), 1/3 HP ( 220~240V 60Hz)